วันจันทร์ที่ 9 พฤศจิกายน 2558 เวลา 09.30 น. ณ วัดปัจฉิมานุการาม บ้านหนองงูเหลือม ตำบลบ้านเพชร อำเภอภูเขียว จังหวัดชัยภูมิ นางสาวจริยา ศิริพันธ์ ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ นำคณะหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ สังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ ร่วมเป็นเจ้าภาพ ทอดถวายกฐินสามัคคี ประจำปี 2558