วันที่ 27 มกราคม 2559 เวลา 12.30 น. ณ บ้านน้ำพุหินลาด ต.ทุ่งนาเลา อ.คอนสาร จ.ชัยภูมิ นายมนตรี ชาลีเครือ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ ให้เกียรติเป็นประธานพิธี มอบบ้าน ตามโครงการช่วยเหลือซ่อมแซมที่อยู่อาศัยผู้สูงอายุและคนพิการ ในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมายุครบ ๕ รอบ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี สนับสนุนงบประมาณโดย กองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดชัยภูมิ
วันที่ 27 มกราคม 2559 เวลา 15.30 น. ณ บ้านนกเขาทอง ต.นาหนองทุ่ม อ.แก้งคร้อ จ.ชัยภูมิ นายมนตรี ชาลีเครือ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ ให้เกียรติเป็นประธานพิธี มอบบ้าน ตามโครงการช่วยเหลือซ่อมแซมที่อยู่อาศัยผู้สูงอายุและคนพิการ ในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมายุครบ ๕ รอบ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี สนับสนุนงบประมาณโดย กองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดชัยภูมิ
ภาพ/ข่าว : อานนท์ นิ่มสอาด