วันจันทร์ที่ 6 มิถุนายน 2559 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ (ชั้น 2) นายมนตรี ชาลีเครือ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ นายสุนันท์ ชาลีเครือ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ นางสาวจริยา ศิริพันธ์ ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ ให้เกียรติร่วมมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูปให้กับข้าราชการ ลูกจ้าง ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยภูมิ โดยได้รับความอนุเคราะห์จาก บริษัท เอลิแอล อินเตอร์เนชั่นแนล(ไทยแลนด์)จำกัด